Babban Jakar Ajiye Ruwa Mai Naɗewa 240 L / 63.4gal

Takaitaccen Bayani:

Jakar ajiyar ruwa mai ɗaukuwa an yi ta ne da kayan haɗin zane na PVC mai yawan yawa, wanda shine madadin kwantena na ƙarfe da filastik, tare da sassauƙa mai ƙarfi, ba shi da sauƙin yagewa, ana iya naɗewa kuma a naɗe shi lokacin da ba a amfani da shi, kuma ana iya amfani da shi akai-akai na dogon lokaci.

Girman: 1 x 0.6 x 0.4 m/39.3 x 23.6 x 15.7 inci.

Ƙarfin: Lita 240 / galan 63.4.

Nauyi: 5.7 lbs.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Umarnin Samfuri

Mashigar ruwa tana ɗaukar diamita na waje na 32 mm da diamita na ciki na 1 inci, DN25. Bawul ɗin fitarwa yana ɗaukar diamita na waje na 25 mm, da diamita na ciki na 3/4 inci, DN20. An sanye bawul ɗin fitarwa da bututun ruwa mai diamita na waje na 32 mm da diamita na ciki na 25 mm. Jakar ajiyar ruwa ta YJTC an rufe ta da ɓullar ruwa, an yi ta da kayan haɗin zane mai yawa na PVC; tsarin rufewa mai yawan mita, tare da hatimin haƙarƙari mai ƙarfi a kusa da tashar.

Jakar ruwa ta YJTC mai bututun ruwa kai tsaye, ana iya haɗa ta da bututun ruwa, mai sauƙin amfani; a matsayin wurin ajiyar ruwa da sake amfani da ruwan sama mara amfani, wanda ya dace da waje, gida, lambu, sansani, RV, juriya ga fari, amfani da gobara a gonaki, samar da ruwan gaggawa da sauran wurare ba tare da wuraren ajiyar ruwa mai tsayayye ba;

Babban Jakar Ajiye Ruwa Mai Naɗewa Mai Iya Naɗewa

Siffofi

1.Mai hana ruwa da kuma Tsabtace Ruwa: An yi shi da kayan haɗin zane mai yawa na PVC, jakar ajiyar ruwa ba ta hana ruwa kuma ba ta hana ruwa.

2.Tsawon rai: Tare da kayan aiki masu kyau, tsawon rayuwar jakar ajiyar ruwa yana da tsawo kuma jakar ajiyar ruwa na iya cire zafin jiki har zuwa digiri 158.

3.Sauƙin yin ƙira: Yadin yana da thermoplastic kuma ana iya ƙirƙirarsa cikin sauƙi ta hanyar tsari na musamman bayan dumama ko sanyaya.

 

Babban Jakar Ajiye Ruwa Mai Naɗewa Mai Iya Naɗewa

Aikace-aikace

1. Ruwan wucin gadi don gaggawa

2. Gonakin da aka yi wa ban ruwa;

3. Ajiye ruwa a masana'antu;

4. Ruwan shan kaji;

5. Zango a waje;

6.Gonar dabbobi;

7.ban ruwa na lambu;

8. Ruwan gini.

Babban Jakar Ajiye Ruwa Mai Naɗewa 240 L / 63.4gal

Tsarin Samarwa

Yankewa 1

1. Yankewa

Dinki 2

2. Dinki

Walda mai ƙarfin HF 4

3. HF Walda

Marufi 7

6. Shiryawa

Naɗewa 6

5. Naɗewa

Bugawa 5

4. Bugawa

Ƙayyadewa

Ƙayyadewa

Abu: Babban Jakar Ajiye Ruwa Mai Naɗewa 240 L / 63.4gal
Girman: 1 x 0.6 x 0.4 m/39.3 x 23.6 x 15.7 inci.
Launi: Shuɗi
Kayan aiki: Kayan haɗin zane mai yawan yawa na PVC
Kayan haɗi: No
Aikace-aikace:  

1.Ruwa na wucin gadi don gaggawa

2. Gonakin da aka yi wa ban ruwa

3. Ajiye ruwan masana'antu

4. Ruwan shan kaji

5. Zango a waje

6. Gonar dabbobi

7. Ban ruwa a lambu

8. Ruwan gini

 

Siffofi:  

1.Mai hana ruwa da kuma Tsaida-tsaya

2.Tsawon rai

3.Mai sauƙin tsari

 

shiryawa: Jakar ɗaukar kaya+kwali
Samfuri: samuwa
Isarwa: Kwanaki 25 ~ 30

  • Na baya:
  • Na gaba: