Lambun tarpaulin

  • Maimaita tabarma don dasa shuki na cikin gida da sarrafa rikici

    Maimaita tabarma don dasa shuki na cikin gida da sarrafa rikici

    Girman da za mu iya yi sun haɗa da: 50cmx50cm, 75cmx75cm, 100cmx100cm, 110cmx75cm, 150cmx100cm da kowane girman da aka tsara.

    An yi shi da babban zane mai kauri na Oxford tare da rufin ruwa, duka gaba da baya na iya zama mai hana ruwa. Yafi a cikin hana ruwa, karko, kwanciyar hankali da sauran abubuwan an inganta su sosai. Tabarmar an yi ta da kyau, mai son muhalli kuma ba ta da wari, nauyi mai sauƙi kuma ana iya sake amfani da ita.

  • Hydroponics Collapsible Tank Mai Sauƙi Ruwa Ruwan Ruwa Ganga Mai Sauƙi Daga 50L zuwa 1000L

    Hydroponics Collapsible Tank Mai Sauƙi Ruwa Ruwan Ruwa Ganga Mai Sauƙi Daga 50L zuwa 1000L

    1) Mai hana ruwa, mai jure hawaye 2) Maganin naman gwari 3) Kadarorin da ke hana ɓarkewa 4) Maganin UV 5) Rufe ruwa (mai hana ruwa) 2. ɗinki 3.HF Welding 5. Naɗewa 4. Abun bugawa: Hydroponics Collapsible Tank Mai Sauƙin Ruwan Ruwa 0 Daga Ruwan Ruwa 000 Girman: 50L, 100L, 225L, 380L, 750L, 1000L Launi: Green Material: 500D / 1000D PVC tarp tare da UV juriya. Na'urorin haɗi: bawul kanti, famfo famfo da kan kwarara, Sanduna masu ƙarfi na PVC, Aikace-aikacen zik: Yana ...
  • Tsabtace Tarps don Tsirrai Greenhouse, Motoci, Patio da Pavilion

    Tsabtace Tarps don Tsirrai Greenhouse, Motoci, Patio da Pavilion

    Tapaulin filastik mai hana ruwa an yi shi da kayan PVC masu inganci, wanda zai iya jure gwajin lokaci a cikin yanayi mafi muni. Yana iya jure har ma da mafi tsananin yanayin hunturu. Hakanan zai iya toshe hasken ultraviolet mai ƙarfi sosai a lokacin rani.

    Ba kamar kwalta na yau da kullun ba, wannan kwalta ba ta da ruwa gaba ɗaya. Yana iya jure duk yanayin yanayi na waje, ko ana ruwan sama, ko dusar ƙanƙara, ko rana, kuma yana da takamaiman yanayin zafi da kuma tasirin humidification a cikin hunturu. A lokacin rani, yana taka rawar shading, tsari daga ruwan sama, moisturizing da sanyaya. Yana iya kammala duk waɗannan ayyuka yayin kasancewa gaba ɗaya a bayyane, don haka zaku iya gani ta hanyar kai tsaye. Har ila yau, kwalta na iya toshe iska, wanda ke nufin cewa kwalta na iya ware sararin samaniya yadda ya kamata daga iska mai sanyi.

  • Shuka Jakunkuna / PE Strawberry Shuka Jakar / Jakar 'ya'yan itacen naman kaza don aikin lambu

    Shuka Jakunkuna / PE Strawberry Shuka Jakar / Jakar 'ya'yan itacen naman kaza don aikin lambu

    An yi jakunkuna na shuka da kayan PE, wanda zai iya taimakawa tushen numfashi da kula da lafiya, inganta ci gaban shuka. Ƙarfi mai ƙarfi yana ba ku damar motsawa cikin sauƙi, yana tabbatar da dorewa. Ana iya ninkewa, tsaftacewa, da amfani da ita azaman jakar ajiya don adana dattin tufafi, kayan aikin marufi, da sauransu.

  • Tankin Ma'ajiyar Ruwan Ruwa na Lambun Hydroponics

    Tankin Ma'ajiyar Ruwan Ruwa na Lambun Hydroponics

    Umarnin samfur: Ƙirar mai naɗewa yana ba ku damar ɗaukar shi cikin sauƙi kuma adana shi a garejin ku ko ɗakin kayan aiki tare da ƙarancin sarari. Duk lokacin da kuke buƙatarsa ​​kuma, koyaushe ana iya sake amfani da shi a cikin taro mai sauƙi. Ajiye ruwa,