Manyan 24 ft PVC Matsalolin Ruwa na Ruwa don Gida, Garage, Ƙofa

Takaitaccen Bayani:

Mun kasance a cikin samfuran PVC sama da shekaru 30. An yi shi da yadudduka na PVC, Matsalolin Ruwan Ruwa da za a sake amfani da su suna da dorewa da kuma tattalin arziki. Ana amfani da Katangar Ambaliyar don gida, gareji da dik.
Girman: 24ft*10in*6in (L*W*H); Girman girma na musamman


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Umarnin Samfura

An yi shingen ambaliyar ruwa da za a sake amfani da shi da masana'anta na PVC. Yana da sauƙi don shigarwa, iska, sassauƙa da tattalin arziki. Idan aka kwatanta da shingen ambaliyar ruwa na jakan yashi, shingen ambaliyar ruwa da za a sake amfani da su na PVC sun fi ɗorewa kuma ana adana su cikin sauƙi.
Da farko za a tura shingen ambaliya mai ninkewa a gaba zuwa wurin ambaliya ko ruwa, na biyu, buɗe shingen ambaliya na ruwa, buɗe bawul, saka bututu, cika shingen ambaliya na ruwa kuma a ƙarshe, yana shirye don amfani.
Akwai shi a cikin nau'i daban-daban, shingen ambaliyar ruwa da za a sake amfani da shi ya dace da kowane nau'in ƙasa mai rikitarwa, kamar gida, gareji, dikes da sauransu.

Manyan Matsalolin Ruwan da za'a Sake Amfani da su na ƙafa 24 (5)

Siffar

M Girman: MatakanTsawon ƙafa 24 da inci 10 faɗi da inci 6masu girma don ƙofa, dukiya, & ƙari, waɗannan shingen ana iya haɗa su don ƙarin ɗaukar hoto kuma sunaauna nauyin kilo 6 kawai lokacin da komai. Akwai a cikin girma dabam dabam.

Sauƙin Amfani:Kawai cika shingen ruwa don ambaliya ta buɗe bawul, shigar da bututu, cika da ruwa, sannan rufe bawul don amfani da sauri. Aikin yana da sauƙi kuma mai dacewa.

Tsaya a Wuri:An sanye su da shirye-shiryen gyaran gyare-gyare, ana iya kiyaye su tare da abubuwa masu nauyi don hana zamewa, samar da kariya mai karfi daga ambaliya.

Abun Ƙarfi:Gina kayan ƙarfin masana'antu na PVC don amfani mai dorewa da karkatar da ruwa mai ƙarfi.

Mai šaukuwa & Mai Sauƙi don Ajiyewa: Shingayen ambaliya na gida masu nauyi ne kuma masu ɗaukar nauyi, suna naɗewa da kyau cikin akwatunan ajiya ba tare da ɗaukar sarari ba. Kafin adanawa, tabbatar an bushe su sosai. Lokacin amfani da su, nisantar da su daga abubuwa masu kaifi kuma adana su a wuri mai sanyi, bushe.

Manyan Matsalolin Ruwan da za'a Sake Amfani da su na ƙafa 24 (3)
Manyan Matsalolin Ruwan da za'a Sake Amfani da su 24ft (2)

Aikace-aikace

Abubuwan da aka sake amfani da su na ambaliyar ruwa sun dace don rigakafi don sarrafa ambaliyar ruwa a lokacin damina da kuma kare tsaro nakofar kadarorin gida, kofar shiga da filin ajiye motoci.

Manyan Matsalolin Ruwan da za'a Sake Amfani da su na ƙafa 24 (4)

Tsarin samarwa

1 yanke

1. Yanke

2 dinki

2. dinki

4 HF waldi

3.HF Welding

7 shiryawa

6.Kira

6 nadawa

5.Ndawa

5 bugu

4.Buguwa

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙayyadaddun bayanai
Abu: Manyan 24 ft PVC Matsalolin Ruwa na Ruwa don Gida, Garage, Ƙofa
Girman: 24ft*10in*6in (L*W*H); Girman girma na musamman
Launi: Yellow ko na musamman launi
Kayan abu: PVC
Na'urorin haɗi: Kafaffen madauri
Aikace-aikace: Rigakafin Kula da Ambaliyar Ruwa a Lokacin Damina; Kare tsaron kadarorin gida: Ƙofa, Shigar Ƙofar, Wurin ajiye motoci
Siffofin: 1.Mai girma dabam 2.Sauƙin Amfani 3.Tsaya a Wuri 4.Abun Karfi 5.Mai šaukuwa & Mai Sauƙi don Ajiyewa
shiryawa: kartani
Misali: m
Bayarwa: 25 ~ 30 kwanaki

Takaddun shaida

CERTIFICATION

  • Na baya:
  • Na gaba: