Kayan Aikin Tarpaulin da Canvas

  • PE Tarp

    PE Tarp

    • MULKI MULTI - Yayi kyau don aikace-aikace marasa iyaka. Masana'antu, DIY, Mai gida, Noma, Filayen Filaye, Farauta, Zane, Zango, Adana da ƙari.
    • TIGHT WOVEN POLYETHYLENE FABRIC - 7 × 8 saƙa, dual lamination don juriya na ruwa, zafi mai rufewa / shinge, mai wankewa, mai sauƙi fiye da zane.
    • HASKEN KYAUTA - Kimanin kauri mil 5, grommets masu jure tsatsa akan sasanninta kuma kusan kowane 36 ", ana samun su cikin shuɗi ko launin ruwan kasa/koren zaɓin launi mai jujjuyawa, mai kyau ga masana'antar haske, masu gida, manufa ta gaba ɗaya da amfani na ɗan gajeren lokaci.
    • Tarps na tattalin arziƙi sune laminated dual, 7 × 8 saƙa, polyethylene sakar tarp. Wadannan tarps ɗin suna da ƙarfin igiya, ƙwanƙolin aluminium mai jure tsatsa akan sasanninta kuma kusan kowane 36 ", kabu-kabu mai zafi da ƙwanƙwasa kuma an yanke girman kwalta. Girman da ya ƙare na iya zama ƙarami. Akwai a cikin girma 10 kuma ko dai shuɗi ko launin ruwan kasa/kore mai iya juyawa launuka.
  • Murfin Tarp mai hana ruwa don Waje

    Murfin Tarp mai hana ruwa don Waje

    Murfin Tarp mai hana ruwa don Waje: Manufa da yawa na Oxford Tarpaulin tare da Ingantattun madaukai na Yanar Gizo don Tantin Rufin Rufin Jirgin Ruwa - Dorewa da Tsayayyar Hawaye Black (5ftx5ft)

     

  • 12 ft x 24 ft, 14 mil Babban Duty Mesh Share Greenhouse Tarp

    12 ft x 24 ft, 14 mil Babban Duty Mesh Share Greenhouse Tarp

    6'x8',7'x9',8'x10',8'x12', 10'x12', 10'x16',12'x20',12'x24',16'x20',20'x20',x20'x30',20'x40',*50 da sauransu.

  • 6'x 8' Bayyanar Vinyl Tarp Super Heavy Duty 20 Mil Fasinja Mai hana ruwa PVC Tarpaulin tare da Grommets Brass

    6'x 8' Bayyanar Vinyl Tarp Super Heavy Duty 20 Mil Fasinja Mai hana ruwa PVC Tarpaulin tare da Grommets Brass

    6'x8',7'x9',8'x10',8'x12', 10'x12', 10'x16',12'x20',12'x24',16'x20',20'x20', x20'x30',20'x40' da sauransu.

  • 450g/m² Green PVC Tarp

    450g/m² Green PVC Tarp

    • Material: 0.35MM ± 0.02 MM Mai kauri Mai Kauri PVC Tarpaulin - Inset Ƙaƙƙarfan igiya ƙarfafa sasanninta da gefuna - duk gefuna an dinka su da kayan Layer biyu. Karfi da , Dogon sabis.
    • Tarpaulin mai sake amfani da shi: Tapaulin mai hana ruwa an yi shi da 450g a kowace murabba'in murabba'in mita, mai laushi da sauƙin ninka, mai hana ruwa ta gefe biyu, wanda ke da nauyi da tsagewa za a iya sake amfani da shi don lokutan Tarp, Ya dace da kowane yanayi.
    • Murfin Kariya mai nauyi na Tarpaulins: Tat Sheet shine manyan motocin murfi, kwale-kwalen kekuna, murfin rufin, takardar ƙasa, rumfar ayari, murfin tirela, murfin mota da murfin jirgin ruwa ect kyakkyawan zaɓi.
    • Rufe mai gefe biyu: Mai hana ruwa, Mai hana ruwa, Rana, Mai jure sanyi mai tsayi, Mai Tsabtace. Dace da greenhouse, Lawn, alfarwa, rufin, terrace, hunturu lambu, wurin waha, gona, gareji, shopping cibiyar, tsakar gida, shuka rufi, pergola cover, zango tanti, mai hana ruwa baranda alfarwa, ƙura cover, mota cover, barbecue Table zane, sauro net taga fim, ruwa gidan tarpaulin. Ana iya amfani dashi a ciki da waje.
    • Zaɓuɓɓukan Girma daban-daban akwai: Ayyuka daban-daban suna buƙatar girma daban-daban, zaɓi girman da ya fi dacewa da ku - Girman Tarpaulins Custom yana goyan bayan.
  • 500g/㎡ Ƙarfafa Babban Aikin Tarpaulin

    500g/㎡ Ƙarfafa Babban Aikin Tarpaulin

    • Material: 0.4MM ± 0.02 MM Mai kauri mai kauri mai kauri PVC Tarpaulin - Inset Ƙaƙƙarfan igiya ƙarfafa sasanninta da gefuna - duk gefuna an dinka su da kayan Layer biyu. Karfi da , Dogon sabis.
    • Tarpaulin mai sake amfani da shi: Tapaulin mai hana ruwa an yi shi da 500g a kowace murabba'in mita, Mai laushi da sauƙin ninkawa, mai hana ruwa ta gefe biyu, wanda ke da nauyi da tsagewa ana iya sake amfani da shi don lokuta Tarp, Ya dace da kowane yanayi.
    • Babban aikin Tarpaulins Kariya Cover: Tap Sheet ne cover manyan motoci, kekuna jiragen ruwa, rufin cover, ƙasa takardar, ayari rumfa, trailer cover, mota da jirgin ruwa cover da dai sauransu manufa zabi.
    • Rufe mai gefe biyu: Mai hana ruwa, Mai hana ruwa, Rana, Mai jure sanyi mai tsayi, Mai Tsabtace. Dace da greenhouse, Lawn, alfarwa, rufin, terrace, hunturu lambu, wurin waha, gona, gareji, shopping cibiyar, tsakar gida, shuka rufi, pergola cover, zango tanti, mai hana ruwa baranda alfarwa, ƙura cover, mota cover, barbecue Table zane, sauro net taga fim, ruwa gidan tarpaulin. Ana iya amfani dashi a ciki da waje.
    • Zaɓuɓɓukan Girma daban-daban akwai: Ayyuka daban-daban suna buƙatar girma daban-daban, zaɓi girman da ya fi dacewa da ku - Girman Tarpaulins Custom yana goyan bayan.
  • Jakar Adana Bishiyar Kirsimeti

    Jakar Adana Bishiyar Kirsimeti

    Jakar ajiyar bishiyar Kirsimeti ta wucin gadi an yi ta ne daga masana'anta polyester mai ɗorewa na 600D mai ɗorewa, yana kare bishiyar ku daga ƙura, datti, da danshi. Yana tabbatar da cewa itacen ku zai šauki tsawon shekaru masu zuwa.

  • Lambun Anti-UV mai hana ruwa mai nauyi mai nauyi mai nauyi Mai share Vinyl Tarp

    Lambun Anti-UV mai hana ruwa mai nauyi mai nauyi mai nauyi Mai share Vinyl Tarp

    Don kariya ta shekara-shekara, tatsuniyoyinmu na polyethylene bayyananne mafita ce mai tsayi. Yin ingantaccen taf ɗin greenhouse ko bayyanannen murfin alfarwa, waɗannan abubuwan gani ta hanyar poly tarps ba su da ruwa kuma suna da cikakken kariya ta UV. Tambayoyi masu tsabta sun zo cikin girma daga 5 × 7 (4.6 × 6.6) zuwa 170 × 170 (169.5 × 169.5). Dukkan fatun fale-falen fale-falen fale-falen nauyi sun kai inci 6 kasa da girman da aka bayyana saboda aikin dinkin. Za a iya amfani da fale-falen fale-falen filastik don aikace-aikace iri-iri, amma sun shahara musamman a tsakanin masu aikin lambu na duk-lokaci da masu noman kasuwanci.

  • 650GSM PVC Tarpaulin tare da Eyelets da Ƙarfin igiyoyi Tarpaulin

    650GSM PVC Tarpaulin tare da Eyelets da Ƙarfin igiyoyi Tarpaulin

    PVC Tarpaulin Tarp Heavy Duty Waterproof Cover Tarp Sheet VAN Truck Car Heavy Duty 650GSM tabbacin ruwa, juriya na UV, juriya na hawaye, Rot Hujja: Mai siyar da sauri na UK Ya dace da Zango na waje, gonaki, lambun, kantin jiki, gareji, filin jirgin ruwa, Motoci da nishaɗi don amfani da waje da kuma kyakkyawan amfani don amfani da gida da waje,

  • 6'x 8' Dark Brown Canvas Tarp 10oz Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa

    6'x 8' Dark Brown Canvas Tarp 10oz Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa

    Ruwan Ruwa mai nauyi 6'x 8' (girman gamawa) Canvas Tarps daga 10 Oz Polyester Material.

    Suna rage magudanar ruwa kamar yadda Canvas masana'anta ce mai numfashi.

    Canvas Tarpaulins suna samuwa a cikin girma dabam dabam.

  • 6'x 8' Tan Canvas Tarp 10oz Tsawon Ruwa Mai Ruwa

    6'x 8' Tan Canvas Tarp 10oz Tsawon Ruwa Mai Ruwa

    Ruwan Ruwa mai nauyi 6'x 8' (girman gamawa) Canvas Tarps daga 10 Oz Polyester Material.

    Suna rage magudanar ruwa kamar yadda Canvas masana'anta ce mai numfashi.

    Canvas Tarpaulins suna samuwa a cikin girma dabam dabam.

  • Share Vinyl Tarp

    Share Vinyl Tarp

    Premium Materials: Mai hana ruwa kwalta aka yi da PVC vinyl, tare da kauri na 14 mils da kuma karfafa da tsatsa hujja aluminum gami gaskets, da sasanninta hudu da aka karfafa da filastik faranti da kananan karfe ramuka. Kowane kwalta za a yi gwajin hawaye don tabbatar da dorewar samfurin. Girma da Nauyi: Tsararren nauyin kwalta shine 420 g/m², diamita na ido shine 2 cm kuma nisa shine 50 cm. Lura cewa girman ƙarshe ya ɗan ƙanƙanta fiye da girman yanke da aka bayyana saboda ramin gefen. Dubi Ta Tarp: Fassarar PVC ɗinmu tana bayyana 100% m, wanda baya toshe ra'ayi ko rinjayar photosynthesis. Yana iya sarrafa don kiyaye abubuwan waje a bay da dumin ciki.