An yi shi da kayan PE mai inganci, tarps ɗin ba su da ruwa, mai jure hawaye mai jure wa UV, dorewa, nauyi & sassauƙa, mai sauƙin adanawa da shigarwa. PE tarps sun dace da ayyuka daban-daban na waje, kamar su rufe amfanin gona, hays da kayan waje da kuma amfani da su a cikin masana'antar gine-gine. Akwai a girman 12m*18m damasu girma dabam da launukaana bayar da su kuma.
Samfuran mu suna da takaddun shaida sau uku a ƙarƙashin ƙa'idodin ISO na duniya:IFarashin 9001,ISO 14001kumaISO 45001, wanda ke tabbatar da ingancin PE tarpaulin.
Mai hana ruwa & Yanayi mai jurewa:Babban masana'anta da aka saka da yawa yana sa PE tarpaulin ya zama mai hana ruwa. Godiya ga juriyar yanayi, PE tarpaulins na iyajure wazafin jiki daga -50 ℃ ~ 80 ℃( -58℉ ~ 176℉).
Hawaye-Juriya:An ƙarfafa shi da raga ko masana'anta na giciye kuma an gama gefuna na tarpaulin tare da ƙarfafa iyakoki sau biyu, PE tarpaulins ɗin mu ba su da juriya.
UV-Mai juriya:PE tarpaulins suna jure wa UV kuma ana amfani da su na dogon lokaci a ƙarƙashin hasken rana. Tsawon rayuwar PE tarps a ƙarƙashin hasken rana ya fi shekaru 3.
Mai Sauƙi & Mai sassauƙa: Idan aka kwatanta da sauran yadudduka, PE tarpaulins suna da nauyi. Tare da shimfidar santsi, PE tarpaulins suna da sauƙin buɗewa da ninka wanda ya dace don haɗawa.
1.Agriculture & Noma
Greenhouse rufe:Kare tsire-tsire daga ruwan sama, iska, da hasken UV.
Hay & amfanin gona rufe:Garkuwa ciyawa, hatsi, da silage daga danshi.
Layukan kandami: Hana zubar ruwa a cikin ƙananan tafkuna ko tashoshi na ban ruwa.
2.Gina & Amfani da Masana'antu
tarkace & kura:Kare kayan gini da wuraren aiki.
Rufin wucin gadi:Yi amfani da ginin da ba a gama ba ko matsugunan gaggawa.
Rufe-tsalle:Masu aikin garkuwa daga iska da ruwan sama.
Kankare curing barguna: Taimaka riƙe danshi yayin warkewa.
1. Yanke
2. dinki
3.HF Welding
6.Kira
5.Ndawa
4.Buguwa
| Ƙayyadaddun bayanai | |
| Abu: | 12m * 18m Mai hana ruwa koren PE Tarpaulin Multipurpose don Kayan Ajiye na Waje |
| Girman: | 12m x 18m kuma na musamman masu girma dabam |
| Launi: | Koren canza launin launuka |
| Kayan abu: | Kayan PE mai inganci |
| Na'urorin haɗi: | Ido |
| Aikace-aikace: | 1.Agriculture & Farming: Greenhouse cover, hay & amfanin gona covers da kandami liners 2.Construction & Masana'antu Amfani: tarkace & ƙura murfin, wucin gadi yin rufi, scaffolding wraps da kankare curing blanketsnd |
| Siffofin: | Mai hana ruwa & Yanayi mai jurewa Hawaye-Juriya UV-Resistant Mai Sauƙi & Mai sassauƙa |
| shiryawa: | Bags, Cartons, Pallets ko dai sauransu, |
| Misali: | m |
| Bayarwa: | 25 ~ 30 kwanaki |
-
duba daki-daki500D PVC Wholesale Garage Containment Mat
-
duba daki-daki900gsm PVC Kifi noman tafkin
-
duba daki-dakiKayan Aikin Gidan Janitorial Sharar Jakar PVC Comm...
-
duba daki-dakiJakar Adana Bishiyar Kirsimeti
-
duba daki-daki700GSM PVC Anti-Slip Garage Mat Supplier
-
duba daki-dakiMurfin Tarp mai hana ruwa don Waje









