Àgọ́ Modular

Àwọn àgọ́ oníwọ̀nWọ́n ń di ojútùú tí a fẹ́ràn jù ní gbogbo Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà, nítorí pé wọ́n ní agbára láti fi sori ẹ̀rọ, àti agbára wọn láti dúró pẹ́. Àwọn ilé tí ó ṣeé yí padà wọ̀nyí yẹ fún ìgbékalẹ̀ kíákíá nínú àwọn iṣẹ́ ìrànlọ́wọ́ àjálù, àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ìta gbangba, àti àwọn ibùgbé ìgbà díẹ̀. Àwọn ìlọsíwájú nínú àwọn ohun èlò tí ó fúyẹ́, tí ó sì lè kojú ojú ọjọ́ rí i dájú pé wọ́n lè kojú onírúurú ipò ojú ọjọ́ ní agbègbè náà, láti òjò òjò sí òtútù gíga. Bí àìní àwọn ohun èlò ìpèsè ṣe ń pọ̀ sí i, àwọn àgọ́ onípele ń fúnni ní ọ̀nà tí ó rọrùn àti tí ó wúlò láti bá àwọn ìbéèrè agbègbè náà mu.

Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:

(1) Àjọṣepọ̀: Ọ̀pọ̀ àgọ́ (modulu) tí a ó so pọ̀ ní ẹ̀gbẹ́, ní ìpẹ̀kun sí òmíràn, tàbí ní àwọn igun (pẹ̀lú àwọn àwòrán tí ó báramu), tí ó ń ṣẹ̀dá àwọn agbègbè tí a bò mọ́lẹ̀ tí ó gbòòrò.

(2) Àìlágbára: Àwọn àgọ́ onípele gíga máa ń lo àwọn férémù tó lágbára, tó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ àti àwọn aṣọ tó le koko, tó sì lè kojú ojú ọjọ́ bíi polyester tàbí vinyl tí wọ́n fi PVC bo.

(3) Lilo owó tó rọrùn: Àwọn àgọ́ onípele náà ṣeé tún lò, wọ́n sì jẹ́ èyí tó rọrùn láti lò.

Yàtọ̀ sí àwọn ohun tó wà nínú àgọ́ náà, ó rọrùn láti kó àwọn àgọ́ náà sí ibi ìpamọ́ àti gbígbé (àwọn ohun èlò kéékèèké kọ̀ọ̀kan), ó sì sábà máa ń jẹ́ ẹwà tó dára ju àwọn àgọ́ tó yàtọ̀ síra lọ. Wọ́n tún ń ran àwọn ènìyàn lọ́wọ́ láti máa lo àkókò gígùn àti láti lè ṣe àtúnṣe.

Awọn ohun elo:

(1) Ìṣẹ̀lẹ̀: Àwọn ìfihàn ìṣòwò, àwọn ìfihàn, àwọn ayẹyẹ, ìgbéyàwó àti àwọn àgọ́ ìforúkọsílẹ̀.

(2) Iṣòwò: Àwọn ilé ìkópamọ́ ìgbà díẹ̀, àwọn ìdánilẹ́kọ̀ọ́, àwọn yàrá ìfihàn àti àwọn ilé ìtajà tí ó ń jáde.

(3) Ìrànlọ́wọ́ Pàjáwìrì àti Ìrànlọ́wọ́ Ènìyàn: Àwọn ilé ìwòsàn pápá, àwọn àgọ́ ìrànlọ́wọ́ àjálù, àwọn ibùdó ètò ìṣiṣẹ́ àti àwọn ilé-iṣẹ́ àṣẹ

(4) Ologun ati Ijoba: Awọn ipo aṣẹ alagbeka, awọn iṣẹ aaye, awọn ohun elo ikẹkọ.

(5) Ìgbádùn: Àwọn ètò glamping tó ga jùlọ, àwọn ibùdó ìgbìmọ̀ ìrìnàjò.

Ní ìparí, àwọn àgọ́ onípele-ẹ̀rọ pèsè ojútùú tí ó dájú fún ọjọ́ iwájú. Wọ́n ń yí àwọn ètò ìgbà díẹ̀ padà láti àwọn ohun tí kò dúró ṣinṣin, tí ó ní ète kan ṣoṣo sí àwọn ètò oníyípadà, tí ó lè dàgbàsókè, yípadà, àti yíyípadà pẹ̀lú àwọn àìní tí wọ́n ń sìn, tí ó ń fúnni ní onírúurú ìyípadà tí kò láfiwé fún èyíkéyìí ipò tí ó nílò ààyè tí a bò tí ó lágbára àti tí a lè túnṣe.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-20-2025