Iru tarpaulin PVC ni a fi ohun elo polyvinyl chloride (PVC) ṣe. Ó jẹ́ ohun èlò tó le koko tí a sì lè lò fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan nítorí iṣẹ́ rẹ̀. Àwọn ohun ìní ara tí ó wà nínú tarpaulin PVC nìyí:
- Àìnílágbára: Aṣọ PVC jẹ́ ohun èlò tó lágbára tó sì lè dúró ṣinṣin tó lè fara da ojú ọjọ́ tó le koko, èyí tó mú kó dára fún lílò níta gbangba. Ó lè má ya, ó lè gún, ó lè gún, ó sì lè gé, èyí tó mú kó jẹ́ ojútùú tó máa ń pẹ́ títí fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan.
- Agbara omi: Aṣọ PVC kò le gba omi, èyí tí ó túmọ̀ sí wípé ó lè dáàbò bo àwọn ohun èlò àti ohun èlò lọ́wọ́ òjò, yìnyín, àti ọ̀rinrin mìíràn. Ó tún le gba omi àti ìdàgbàsókè mọ́ọ̀dì, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára fún lílò ní àyíká tí ó tutù.
- Ìdènà UV: Àwọn aṣọ PVC kò lè fara da ìtànṣán UV, èyí tí ó túmọ̀ sí wípé ó lè fara da ìtànṣán oòrùn fún ìgbà pípẹ́ láìsí pé ó ń ba agbára rẹ̀ jẹ́ tàbí kí ó pàdánù.
- Rírọrùn: Aṣọ PVC jẹ́ ohun èlò tó rọrùn láti fi ṣe tí a lè fi ṣe tí a sì lè yí i padà, èyí tó mú kí ó rọrùn láti fi pamọ́ àti láti gbé e. A tún lè nà án kí a sì mọ ọ́n láti bá onírúurú ìrísí àti ìtóbi mu, èyí tó mú kí ó rọrùn láti fi ṣe é.oniruuruojutu fun ọpọlọpọ awọn ohun elo.
- Ìdènà iná: Àwọn táàpù PVC kò lè jóná, èyí tí ó túmọ̀ sí wípé kò ní jóná ní irọ̀rùn. Èyí mú kí ó jẹ́ àṣàyàn ààbò fún lílò ní àwọn agbègbè tí ewu iná ti jẹ́ ohun ìdààmú.
- Rọrùn láti fọ: Àwọn aṣọ PVC rọrùn láti fọ àti láti tọ́jú. A lè fi aṣọ ọ̀rinrin nu ún tàbí kí a fi ọṣẹ àti omi fọ̀ ọ́ láti mú èérí àti àbàwọ́n kúrò.
Ní ìparí, aṣọ PVC jẹ́ ohun èlò tó lágbára tó sì lè wúlò fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan nítorí iṣẹ́ rẹ̀. Àwọn ànímọ́ rẹ̀ bíi agbára, agbára ìdènà omi, ìyípadà, agbára ìdènà iná, àti ìtọ́jú tó rọrùn ló mú kí ó jẹ́ ojútùú tó dára jùlọ fún ìrìnnà, iṣẹ́ àgbẹ̀, ìkọ́lé, àwọn ayẹyẹ ìta gbangba, iṣẹ́ ológun, ìpolówó, ibi ìpamọ́ omi, àwọn ibi ìpamọ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-17-2024